Hawa’s return to Tanzania after successful treatment in India

 

Hawa is expected to return back to Tanzania after weeks of treatment in India.  The ‘Nitarejea’ star has been ailing for a couple months before Diamond Platinumz who is her long time friend offered to pay for her treatment.

As revealed by a source close to her, Hawa had a successful surgery and already had the stitches removed from her body.

Diamond’s Manager Babu Tale who had accompanied the ailing Hawa took to social media to thank Tanzanians for showing their support and sending in their prayers throughout the treatment period.

Babu Tale also said that it was not easy for Hawa to go through the ailing season and it was difficult for him to leave her on day after she was out of theater but he had other commitments to attend to.

Hawa had a swollen tummy for more than one year due to her condition  but following the treatment in India, the tummy went back to the normal.

Have a look at Babu Tale’s message

babutale

Asante Mungu, asanteni watanzania kwa dua zenu. Hawa sasa yupo salama kabisa… Ameshatoa nyuzi na yupo tayari kurudi nyumbani. Haikua kazi rahisi kupitia alipo pitia, pia tunaomba muendelee kutuombea dua ili tuwe na nguvu ya kuendelea kusaidia wenzetu. Haikua rahisi kumuacha mgonjwa siku ya kwanza anatoka theatre, ila ilibidi nirudi kusimamia majukumu mengine… nikikumbuka alivyonililia mama yake mpaka nikatamani nisirudi TZ, ila majukumu mengine yalifanya nirudi. Amka uende kusali, Mungu yupo na dua pia zipo!!! maana kila nikikumbuka lile tumbo la Hawa, na Leo halipo tena… maana yake Mungu alikua anataka kuonyesha nguvu zake!! Nakumbuka aliniambia lile tumbo amekaa nalo mwaka mmoja na nusu, ila kwa nguvu ya Mungu limeondoka ndani ya mwezi mmoja, SubhanaAllah!! anasema anajiona mwembamba na mwili hajauzoea… Ijumaa Kareem

 

View this post on Instagram

 

Asante Mungu, asanteni watanzania kwa dua zenu. Hawa sasa yupo salama kabisa… Ameshatoa nyuzi na yupo tayari kurudi nyumbani. Haikua kazi rahisi kupitia alipo pitia, pia tunaomba muendelee kutuombea dua ili tuwe na nguvu ya kuendelea kusaidia wenzetu. Haikua rahisi kumuacha mgonjwa siku ya kwanza anatoka theatre, ila ilibidi nirudi kusimamia majukumu mengine… nikikumbuka alivyonililia mama yake mpaka nikatamani nisirudi TZ, ila majukumu mengine yalifanya nirudi. Amka uende kusali, Mungu yupo na dua pia zipo!!! maana kila nikikumbuka lile tumbo la Hawa, na Leo halipo tena… maana yake Mungu alikua anataka kuonyesha nguvu zake!! Nakumbuka aliniambia lile tumbo amekaa nalo mwaka mmoja na nusu, ila kwa nguvu ya Mungu limeondoka ndani ya mwezi mmoja, SubhanaAllah!! anasema anajiona mwembamba na mwili hajauzoea… Ijumaa Kareem

A post shared by Hamisi Taletale (@babutale) on

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *