Irene Uwoya Apologizes To Tanzanian Reporters Over Dramatic Interview Session

Image result for irene uwoya only
PHOTO COURTESY Irene Uwoya

Irene Uwoya has finally apologized after a dramatic interview session.

On Monday Tanzanian actress Irene Uwoya was trolled by her fans for causing drama during the Swahili Inflix press conference where she was interviewed by a group news reporters from different media houses.

PHOTO COURTESY Irene Uwoya

The drama ensued after Irene started throwing money randomly at news reporters making them scramble for it. During the struggle to get the money, some news reporters had their clothes torn and reporting equipment damaged.

According to the video which has been doing rounds on social media, people who had come to witness the interview stood at a distance and watched the drama as it unfolded.

 

View this post on Instagram

 

(Utaharibu Kikaooo) daaah Mmetudhalilisha Sana jaman maisha hayaendi hivo#ireneuwoya

A post shared by Wasanii_tz (@wasanii_tz) on

After fans saw the video they lashed out on her, claiming that she used a crude procedure to disburse the money.

Following the incident and trolls, Irene has come out to apologize to the News Reporters for the loss they encountered while struggling to get the money she was throwing randomly at them. She says that she did it out of Good heart and never meant to cause any trouble.

Irene Uwoya @Irene INSTAGRAM

ireneuwoya8

Ndugu zangu waandishi wa habari, leo katika press conference ya Swahili Inflix na ndugu zetu waandishi wa habari niliamua kutoa fedha kwa style ya kutunza.Baadhi yenu mmekwazika kwa kitendo hicho nawaomba radhi sana sikuwa na nia mbaya juu yenu, binafsi nawapenda waandishi wa habari kwani nyie ni watu muhimu sana katika jamii.

Sikufanya hivyo kwa lengo la kuwadhalilisha kama ilivyotafsiriwa.Kama binadamu moyo wangu ulijawa na upendo na furaha iliyopitiliza ndipo niliona niweze kushiriki nanyi furaha hiyo kwa aina ile ya kuwatunza pesa,sababu mara nyingi mmekuwa watu muhimu katika kazi na mambo yote yanayohusu sanaa yetu na jamii kwa ujumla.

Na baadhi ya waandishi ambao kwa bahati mbaya waliharibu vifaa vyao wakati wa kuokota shukrani yangu hiyo(pesa) naomba mniwie radhi na mnisamehe sana na poleni sana kwa changamoto.Pia kuhusu ndugu zangu waandishi kuwaomba kuvaa suti ile nilikuwa na maana nzuri ya kwamba katika utanashati wenu wa kila siku sisi tulipendelea siku ya tar 31st August katika show yetu inayoandaliwa na Swahili Infilix itakayokuja kuleta mapinduzi makubwa na ukuaji mkubwa zaidi wa filamu zetu za hapa nyumbani tunatamani kuona wote mkiwa katika uniform ambayo itawatambulisha vyema kimavazi ambayo kwa wazo letu tuliweka suti na kiukweli mtapendeza sana na zaidi ya kawaida tulivyozoeana.Nawapenda sana maana hakuna mimi bila nyinyi nathamini na kuwashukuru sana sana.Na zaidi naomba radhi kwa yeyote aliyekwazika kwa namna moja au tofauti.Asanteni sana.

Irene wrote with a heavy heart.

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *